Trình nghe nhạc của Microsoft, nghe nhạc cực hay, xem phim cực đĩnh, giao diện tuyệt đẹp

Ko ngờ bản 64 lại có giao diện trong suốt 32 bit chả thấy phãi tùy biến mới có

Tuy nhiên khi cài WMP 11 nó lại đồi 1 thứ mà ít người VN mình sd là Windown bản quyền, nên cài pé này khá khó khăn. Nhưng giờ thì mọi chuyện đã dễ rồi.
Bạn chĩ cần sử dụng Winrar và làm theo hướng dẫn sau là Okie

Bạn muốn setup đc Windows Media Player 11 thì làm theo các bước sau:
Code:
-Dùng winrar để giải nén file setup vừa down về này ra 1 thư mục.-Sau đó chạy file wmp11-64.exe (Tuyệt đối kô đc đụng tới file setup_wm.exe)-Máy sẽ yêu cầu restart, bạn phải restart lại máy.-Sau khi restart xong bạn chạy tiếp 3 file này: umdf.exe, wmdbexport.exe, wmfdist11-64.exe.-Tiếp theo bạn copy file wmp11-64.exe vào trong thư mục "C:\Program files\Windows Media Players" (Ở đây mình để mặc định khi setup là C:\ .Nếu bạn cài ở ổ khác thì phải chỉnh lại cho phù hợp với mình)-Chạy file wmp11-64.exe mà bạn vừa mới copy vào thư mục mới đó.-Xong tất cả Bạn có thể thưởng thức giao diện bắt mắt của WMP11.P/S: Sau khi cài đặt xong WMP11 thì bạn có thể xóa file wmp11-64.exe mà lúc đầu bạn đã copy tới thư mục "C:\Program files\Windows Media Players" để cho nhẹ ổ cứng.

Link do Shoo up có kèm hướng dẫn:
Code:
[You must be registered and logged in to see this link.]
Link down WMP11 phiên bản 64 bit rồi làm theo hướng dẫn trên:
Code:
[You must be registered and logged in to see this link.]
P/S: Có thể áp dụng cách này đễ cài WMP11 phiên bản 32 bit như Trúc đã tạo ra và up cho các bạn